2.0mm Mũi khoan inox Nachi L6520-020
Mã sản phẩm: NAC-652-135
Tình trạng:
Đang có hàng
Bảo hành: 12 tháng |
Trọng lượng: 1 kg
Giá: 42,000 VNĐ
settings_phone Tổng đài hỗ trợ 24/7 : 028 3868 6666
directions_bike Miễn phí vận chuyển trong nội thành TPHCM cho đơn hàng từ 2.000.000đ trở lên
credit_card Thanh toán trực tiếp khi nhận hàng
loop Đổi trả hàng trong vòng 7 ngày
Thông số kỹ thuật:
- Nhà sản xuất: Nachi
- Xuất xứ: Nhật bản
- Đường kính: 2.0mm
- Flute length: 20mm
- Chiều dài: 55mm