190mm Bút thử điện Total THT291908
Đặc trưng kỹ thuật:
Thông số kỹ thuật
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Dài 190mm, dùng để kiểm tra nguồn điện trong phạm vi từ 100V~500V.
- Trọng lượng: 200gram
- Bảo hành 06 Tháng
TOTAL là một thương hiệu tập trung vào các công cụ chất lượng hàng đầu giá cả phải chăng trong đó có 190mm Bút thử điện Total THT291908. Không giống như các thương hiệu nổi tiếng thế giới như Bosch, Makita và Stanley, chất lượng cao nhưng quá đắt.
Ý tưởng về sản phẩm của chúng tôi là chất lượng hàng đầu không chỉ liên quan đến chức năng, tính khả dụng và ngoại hình, mà còn về hiệu quả, hiệu suất và khả năng bảo trì. Chúng tôi không bao giờ thực hiện bất kỳ quảng cáo sản phẩm 190mm Bút thử điện Total THT291908 trên TV, điều đó có nghĩa là chúng tôi tiết kiệm tất cả các chi phí không cần thiết để mang lại lợi ích cho khách hàng và làm cho các sản phẩm chất lượng hàng đầu có hiệu quả chi phí.
Tất cả nỗ lực của tập đoàn TOTAL được dành cho việc tạo thương hiệu TOTAL nói chung và sản phẩm 190mm Bút thử điện Total THT291908 nói riêng để phát triển thành chuyên gia công cụ đẳng cấp thế giới. Sản phẩm TOTAL được sản xuất, lắp đặt tại Trung Quốc.
Chúng tôi sẵn sàng tìm nhà phân phối ở nước ngoài thay vì thành lập đội ngũ bán hàng của riêng mình. Chúng tôi rất tự tin sản phẩm 190mm Bút thử điện Total THT291908 đạt được thành công cùng với bạn trong tương lai!