180mm Máy đánh bóng 1020W DCA ASP03-180 (S1P-FF03-180)
Mã sản phẩm: DCA-318-111
Thương hiệu: DCA
| Trung Quốc
Tình trạng:
Đang có hàng
Bảo hành: 6 tháng |
Trọng lượng: 4 kg
Giá: 1,656,000 VNĐ
settings_phone Tổng đài hỗ trợ 24/7 : 028 3868 6666
directions_bike Miễn phí vận chuyển trong nội thành TPHCM cho đơn hàng từ 2.000.000đ trở lên
credit_card Thanh toán trực tiếp khi nhận hàng
loop Đổi trả hàng trong vòng 7 ngày
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: ASP03-180
- Nhà sản xuất: DCA
- Xuất xứ: Đài Loan
- Công xuất: 1020W
- Điện áp: 220V-50Hz
- Kích thước vòng đĩa: 180mm