day-nhay-quang-singlemode-simplex-stupc-fcupc-3-0-mm-dai-5-m.jpeg

Dây nhảy quang Singlemode, Simplex ST/UPC- FC/UPC, 3.0 mm, dài – 5 m

55.000 ₫

– Loại sợi: Sợi quang single mode
– Suy hao chèn (Insertion Loss): ≤ 0,3 dB
– Bề mặt cuối sợi (Fiber end face finish): UPC

Thêm vào giỏ Xem chi tiết
Compare
Mã: MIS-005-967. Danh mục: , .

Mô tả sản phẩm

Mô tả:

– Loi si: Si quang  single mode

– Suy hao chèn (Insertion Loss): ≤ 0,3 dB

– Bề mặt cuối sợi (Fiber end face finish): UPC

– Suy hao phản xạ:  Đối với UPC:       ≥ 55dB

– Chủng loại đầu Connector: ST – FC

– Khả năng chịu căng: + Khi hoạt động: ≥ 100 N

                                + Khi lắp đặt:      ≥ 200 N

– Khả năng chịu nén: + Tức thời:           ≥ 500 N/cm

                               + Thường xuyên: ≥ 100N/cm

– Đường kính dây danh định: 3,0mm

– Rút ra cắm vào: ≥ 200  lần

– Nhiệt độ hoạt động:  -200C đến 850C

– Màu dây: màu vàng

– Bán kính cong tối thiểu: ≤ 30mm

Thông tin thêm

Nhà Sản Xuất

Kington

Xuất Xứ

Trung Quốc

Bảo Hành

3 tháng

Trọng Lượng

1 kg